Ticker

6/recent/ticker-posts

Goyon Kura

6.88 Goyon Kura 

Wannan wasa yana da zubi da tsari irin na wasan goye-goye. Abin da ya bambanta su kawai shi ne yanayin goyon da ake yi. A goyon kura dai akan yi goyon ne a ranga-ranga. Wadda aka goya za ta kasance a kanta da ƙafafunta na gefe da gefe. Wadda ta yi goyon za ta riƙe ƙafafun da hannu ɗaya, sannan ta riƙe wuyanta da hannu guda.

WASANNI A ƘASAR HAUSA

Citation: Sani, A-U. & Gobir, Y.A. (2021). Wasanni a Ƙasar Hausa. Kaduna: Amal Printing & Publishing Nigerian LTD. ISBN: 978-978-59094-1-8.


Post a Comment

0 Comments