Tsohon Ɗan Damben Gurumaɗa, Ali Zuma Ɗan Yabo a tsakiya tare da Mai Girma Jarman Maru, Alhaji Sani Ahmad Gwamna Mayanchi a gefen hagu da Ibrahim Muhammad Ɗanmadamin Birnin Magaji a gefen dama. An ɗauki wannan hoton ne a Gwamnati Poultry Farms dake Shiyar Bye Pass, Gusau, Jihar Zamfara a yayin wata ziyarar sada zumunci da Ali Zuma ya kawo muna a Ranar 31/8 /2019.
Daga Taskar
Malam Ibrahim Muhammad Birnin Magaji
Ɗanmadamin Birnin Magaji
Imel: birninbagaji4040@gmail.com
Lambar Waya: 08149388452, 08027484815
Lambar Waya: 08149388452, 08027484815
No comments:
Post a Comment
ENGLISH: You are warmly invited to share your comments or ask questions regarding this post or related topics of interest. Your feedback serves as evidence of your appreciation for our hard work and ongoing efforts to sustain this extensive and informative blog. We value your input and engagement.
HAUSA: Kuna iya rubuto mana tsokaci ko tambayoyi a ƙasa. Tsokacinku game da abubuwan da muke ɗorawa shi zai tabbatar mana cewa mutane suna amfana da wannan ƙoƙari da muke yi na tattaro muku ɗimbin ilimummuka a wannan kafar intanet.