Ticker

6/recent/ticker-posts

Waƙar Ɗan Fari

Bayarwa    Amshi

Ɗan fari gilashina,   Kai yi shunka.

Kai yi shunka,    Kai yi shunka.

Mai bi mai ruwan mai na,  Kai yi shunka.

Na uku fari kamar alli,  Kai yi shunka.

Gilashi ba na mota ba,  Kai yi shunka.

Ruwan mai ba na tuya ba,  Kai yi shunka.

Na uku fari kamar taffa,  Kai yi shunka.

Ba na zuwa da kai rafi,  Kai yi shunka.

Kada sanyi ya kama ka,  Kai yi shunka.

Ba na daka da kai goye,  Kai yi shunka.

Kada rana ta koɗe ka,  Kai yi shunka.

Ɗan fari ruwan azurfa,  Kai yi shunka.

Na Amina ‘yar Indo,  Kai yi shunka.

Za mu ganin gida gobe,  Kai yi shunka.

Ga lalle a ɗaura ma,   Kai yi shunka.

Ga man shafi a shafa ma,  Kai yi shunka.

Za mu mu iske farar kaka,  Kai yi shunka.

Farar kaka ta sa leshi ta goyaka, Kai yi shunka.

Ta sa majanyi ta tsuke ka,  Kai yi shunka.

Ba ni barinka wurin baƙar kaka, Kai yi shunka.

Ta sa tsumma ta goya ka,  Kai yi shunka.

WAƘOƘIN HAUSA NA GARGAJIYA

Post a Comment

0 Comments