Ticker

6/recent/ticker-posts

Kulle

Bayarwa: Ina iya, ina iya?

Amshi: Kulle.

Bayarwa: Ina Baba mai gidan nana?

Amshi: Kulle.

 

Bayarwa: Su zo su ba mu na Annabi,

Amshi: Kulle.

 

Bayarwa: In sun ba mu na Annabi,

Amshi: Kulle.

 

Bayarwa: Allah zai saka musu,

Amshi: Kulle.

 

Bayarwa: Annabi zai saka musu,

Amshi: Kulle.

 

Bayarwa: Ɗan zabo da farar ƙafa,

Amshi: Kulle.

 

Bayarwa: Ɗauki kara ka ga ya gudu,

Amshi: Kulle.

 

Bayarwa: Ɗauki hatsi ka ga ya tsaya,

Amshi: Kulle.

 

Bayarwa: Ina iya, ina iya,

Amshi: Kulle.

 

Bayarwa: Ina baba mai gidan nana?

Amshi: Kulle.

WAƘOƘIN HAUSA NA GARGAJIYA

Post a Comment

0 Comments